Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Rxh (ct-c) Tanderun Hawan Jirgin Sama

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da shi sosai a cikin magunguna, abinci, masana'antar sinadarai da sauransu, Ana amfani da shi don gasa da dehumidify albarkatun ƙasa.
Ka'idar aikinsa ita ce yin tururi ko wutar lantarki ta sake zagayowar iska a cikin tanda.Akwai ƙananan bambancin zafin jiki a kowane gefen ko da .A halin da ake ciki, za a ba da iska mai kyau, za a sauke iska mai zafi da rigar, ta yadda zai kiyaye yanayin zafi da zafi.
Mai amfani zai iya zaɓar tushen zafi mai yawa, tururi, lantarki da sauransu.
Zazzabi da aka yi amfani da shi: 50-150 ℃ tare da mai zafi mai zafi, 50 ℃ 350 ℃ tare da mai zafi mai zafi da infrared mai nisa.
Matsin lamba 0.02-0.8mpa (0.2-kg/cm2).
Wutar lantarki mai zafi 15kw, 5-8kw/h (l).
Da fatan za a sanar da mu idan zafin jiki da kuke amfani da shi bai wuce 60 ℃ ko sama da 140 ℃
Haɗin girman tanda da faranti, ana iya musanya su
Girman farantin tanda shine 460 × 640 × 50mm


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tanda mai zafi mai zafi yana sanye da ƙaramar amo da babban zafin jiki mai jurewa axial kwarara fan.An rufe duka tsarin kewayawa gaba ɗaya.Yawancin iska mai zafi yana kewayawa a cikin tanda, tare da ingantaccen yanayin zafi.An sanye tanda tare da allon rarraba iska mai daidaitacce don bushe kayan daidai.Duk injin ɗin yana da ƙaramin ƙara, daidaitaccen aiki, da sarrafa zafin jiki ta atomatik.Sauƙaƙan shigarwa da kulawa.

Amfani da Features

Tanda zazzagewar iska shine kayan bushewa tare da mafi girman juzu'i don bushewar tire na lokaci-lokaci.Ya dace da dehumidification da dumama kayan da aka gama a cikin magunguna, sinadarai, abinci, masana'antar haske, kayan lantarki da sauran masana'antu.

Siffofin

1. Ma'aikatar kula da kulawa ta karbi kulawar maɓalli (nau'in nau'in taɓawa kuma ana iya yin shi bisa ga buƙatun mai amfani), wanda ya fi dacewa don aiki kuma yana tsawaita rayuwar sabis.
2. Yawancin iska mai zafi yana zagayawa a cikin akwatin, tare da ingantaccen yanayin zafi da tanadin makamashi.
3. Yin amfani da iska mai tilastawa, akwai jirgi mai rarraba iska mai daidaitacce a cikin akwatin, kuma an bushe kayan a ko'ina.
4. Dukan injin yana da ƙananan amo, daidaitaccen aiki, sarrafa zafin jiki na atomatik, da shigarwa mai dacewa da kulawa.
5. Yana da aikace-aikace masu yawa kuma yana iya bushe abubuwa daban-daban.Kayan aikin bushewa ne gabaɗaya.
6. Ana iya sanye take da mashigar iska tare da firamare masu inganci da matsakaici don masu amfani su yi amfani da su.

Babban Bayanin Fasaha

ITEM TYPE
  RXH-5-C RXH-14-C RXH-27-C RXH-41-C RXH-54-C
Nau'in Tsohon CT-C-0 CT-CI CT-C-II CT-C-III CT-C-IV
Yawan Busassun (Kg) 25 100 200 300 400
Wutar lantarki (kw) 0.45 0.45 0.9 1.35 1.8
Ana Amfani da Turi (kg/h) 5 18 36 54 72
Ikon Iska (m3/h) 3400 3400 6900 10350 13800
Bambancin Zazzabi ℃ ±2 ±2 ±2 ±2 ±2
Farantin Tanda 16 48 96 144 192
Girman (L*W*H, mm) 1550×1000×2044 2300×1200×2300 2300×1200×2300 2300×3220×2000 4460×2200×2290
Jawabi Ƙofa guda ɗaya Dolly guda ɗaya Kofa Biyu Dolly Biyu Ƙofa biyu dolly huɗu Kofa Biyu Shida doli Kofa Shida Takwas

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rukunin samfuran